Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

tư vấn mua vỏ lumia 730

Mình mới thăng chức em Lu730 từ thứ phi lên chính cung nên muốn tân trang lại nhan sắc của nó .
    Các bác cho mình hỏi :
    -Giá vỏ Lu730 ở Care giờ là bao nhiêu ạ ? Ở HN còn có những care nào còn bán .
    -Mình định mua một màu đen , các bác cho hỏi chất lượng nhựa của màu đen có hơn màu cam không ạ , máy của mình vỏ cam đã bị xước và nứt hết cả , sót lắm .

k biết vào metrophone mà mua opo28:

Cái này thì bạn cần nên trước hết hãy gọi đến Care trước xem, giá có lẽ sẽ cao hơn ở ngoài.
    Sau đó gọi đến các cửa hàng lớn như TGDD, nếu còn thì có thể đặt trước, kẻo đi mà mất công.

như nhau thôi nhựa polycarbonate, có màu cam là dạng bóng còn lại là dạng nhám :rofl:

Hôm bữa mình định mua 1 vỏ cyan cho 640xl ở sài gòn,gọi vào care bên quận 3,nó báo không kinh doanh vỏ nữa,ngỏ lời muốn đặt hàng nhưng nó cũng từ chối,xđ là care giờ chỉ hoạt động cầm chừng,chắc phải qua metrophone cmnropo77:

metrophone màu vàng cho lạ hay xanh dương cũng ok opo28:

thế thì em đành qua Metrphone đặt ship đến chân giường vậy . Care giờ chán quá , em Lu630 của em giờ cất tủ vì không có đồ thay thế .

Đang dùng Nõn chuối vẫn hài lòng opo67:

Trích dẫn Gửi bởi NLK9
    thế thì em đành qua Metrphone đặt ship đến chân giường vậy . Care giờ chán quá , em Lu630 của em giờ cất tủ vì không có đồ thay thế .
    Mua xác về mà thay thôi bạn

Trích dẫn Gửi bởi hưnghyosung
    Mua xác về mà thay thôi bạn
    em đang nhờ anh thợ quen tìm xem có linh kiện ko ,hoặc nhường máy cho máy khác cần linh kiện .

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối