Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Kết quả 1 đến 9 của 9

Lumia 830 lỗi camera khi update Anniversary 14393.67

Tình hình là thế này các bác ạ. Em dùng Lu 830 nay gần năm nay. Đã bảo hành cam 1 lần tại TGDD. Đang dùng bản 10586.545 thấy mọi chuyện đều ổn. Sau khi up lên 14393.67 nó báo cam lỗi. Đã handreset 2 lần. Khởi động lại 4 lần. Vẫn lỗi. Có cao nhân nào có cách giúp, xin chỉ giáo. Dùng em này đúng là chơi vs lửa, nóng người kinh khủng.

Chắc die cam r

die rồi bạn ạ, mình mới cầm ra tgdd đổi máy khác về xong, thiết nghĩ chơi room gốc cho lành

mà bác dùng lâu như vậy k chết cam, bác để room gốc hay gì? em mới mua 2 ngày, về upgrade luôn, và die luôn

Trích dẫn Gửi bởi Mamachue
    Tình hình là thế này các bác ạ. Em dùng Lu 830 nay gần năm nay. Đã bảo hành cam 1 lần tại TGDD. Đang dùng bản 10586.545 thấy mọi chuyện đều ổn. Sau khi up lên 14393.67 nó báo cam lỗi. Đã handreset 2 lần. Khởi động lại 4 lần. Vẫn lỗi. Có cao nhân nào có cách giúp, xin chỉ giáo. Dùng em này đúng là chơi vs lửa, nóng người kinh khủng.
    bác up lại rom thử xem sao , nếu bị là cam bị hỏng thật rồi đó

Trị bệnh ở đây nhé b
    http://www.*****************/forum/t...a-khi-up-len-win-10-ban-10-0-14393-67.187634/

ok. Cảm ơn các bạn. Chiều nay nó lại được khoảng 2h. Chụp choẹt lúc rùi lại bị. Chắc ko chết cam lần 2 đâu. Do xung đột thôi. Chờ xem sao chứ giờ về 8.1 gọi skype video rùi lên 10. Ngại quá. Ki nào có thời gian mới làm. Thanks các bạn...

Trích dẫn Gửi bởi hpphamdung
    die rồi bạn ạ, mình mới cầm ra tgdd đổi máy khác về xong, thiết nghĩ chơi room gốc cho lành
    B đổi màu gì vậy. M màu vàng đen gọi lên TGDD báo chưa có hàng đổi. Híc trắng có sẵn, con đen chờ dài dài..

Trích dẫn Gửi bởi Mamachue
    ok. Cảm ơn các bạn. Chiều nay nó lại được khoảng 2h. Chụp choẹt lúc rùi lại bị. Chắc ko chết cam lần 2 đâu. Do xung đột thôi. Chờ xem sao chứ giờ về 8.1 gọi skype video rùi lên 10. Ngại quá. Ki nào có thời gian mới làm. Thanks các bạn...
    bạn thử gỡ skype hoặc unpin kg cho chạy nền thử xem cam còn bị lỗi kg
    Đang có nghi vấn do skype gây ra