Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 2 của 28 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 275
    Máy màu trắng và hình như chỉ bị cái thứ 4. Thật sự mà nói cái hở đèn phím màn hình này chỉ khi tắt đèn tối thui mới thấy, chứ nhìn bình thường ko thấy nên ko ảnh hưởng lắm

Trích dẫn Gửi bởi kietnguyenqn
    Cái lỗi thứ 2 , bữa máy màu đen mình cũng bị y xì bạn, reset thì hết nhưng lúc bị mình để màn hình glance bị dính biểu tượng tiết kiệm pin , mặc dù đã tắt và mở >>>> có thể xung đột gì đấy . Nhưng từ khi đổi máy màu thì ko bị như vậy .
    Sao bạn này giống mình thế nhỉ, chính xác là nó cứ hiển thị cái biểu tượng tiết kiệm pin ở màn hình glance mà tắt mở mãi không được, reset thì tạm thời được, và mình cũng nghĩ nó bị xung đột cái gì đấy mà chưa tìm ra nguyên nhân, có điều là mình lại chỉ thích máy đen.

ai chỉ cách nhận biết lỗi hở sáng 3 phím điều hướng với opo28:

mình đổi fpt 3 lần
    - máy đen thứ 1 , bị lệch màn hình đổi máy
    - máy đen thứ 2 : bị lún sơ nút nguồn , dính đèn >> reset .... dùng 2-3 hôm bị out camera >>> đổi
    - máy trắng thứ 3 : chỉ hở đèn 3 phím hiện đang dùng
    >>>> chốt lại : dùng biết nhiều loại đt chưa thấy cái nào lỗi khiếp như 830 :rofl:

opo29:máy mình chỉ bị glance với tap tap hơi cà giựt, lúc được lúc không, đặc biệt là đút túi quần là hay bị nhất, mong là do bị phần mềm, nếu là phần mềm mong bác sốp khắc phục sớm, ah, nút back có vẻ không nhạy lắm

Trích dẫn Gửi bởi lumy
    ai chỉ cách nhận biết lỗi hở sáng 3 phím điều hướng
    bạn phải kiếm chỗ tối rồi bật màn hình mới thấy . chứ đi mua ở tiệm đèn sáng ko thể biết đc >> sập hầm

Trích dẫn Gửi bởi kietnguyenqn
    bạn phải kiếm chỗ tối rồi bật màn hình mới thấy . chứ đi mua ở tiệm đèn sáng ko thể biết đc >> sập hầm
    chỗ tối mình bật màn hình lên, thấy 3 phím sáng lên là hở sáng hả bạn

Trích dẫn Gửi bởi lumy
    3 phím nó phải sáng chứ bạn, mình đang điên cái vụ nó không sáng và lúc sáng lúc không của mình. Mình nghĩ lỗi hở sáng mà đến mức như mấy bạn nói thì cũng chả có gì đáng quan tâm lắm, kệ nó thôi.

Trích dẫn Gửi bởi lumy
    Tắt đèn bật màn hình lên mà thấy ngay viền có vệt sáng phát ra là hở sáng đó, chứ 3 cái nút sáng lên là chuyện bình thường thôi opo67:

Mới mua máy màu cam ở TGDD, không bị sao cả,
    Rất ưng với em này

Trang 2 của 28 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối