Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Trích dẫn Gửi bởi Tiển123
    sao đt mình cứ gọi cho ngta bên mình vẫn nghe rõ còn đầu dây bên kia lại rè khó chịu k nghe đc gì luôn . đt mình bị gì v mấy bạn ai giúp mình vs opo61:
    bạn xem kỹ lúc ván keo họ có gọc mấy cái loa thoại không mình từng bị nó bị che có khi bên kia k nghe gì

Trích dẫn Gửi bởi winphone 950
    bạn xem kỹ lúc ván keo họ có gọc mấy cái loa thoại không mình từng bị nó bị che có khi bên kia k nghe gì
    bạn ơi sao đt của mình lên bản 14393.5 mà chế độ chỉnh sáng như nhau v . K thấy thay đổi gì hết

Trích dẫn Gửi bởi Tiển123
    bạn ơi sao đt của mình lên bản 14393.5 mà chế độ chỉnh sáng như nhau v . K thấy thay đổi gì hết
    mình cũng nghe nhiều người nói về cái độ sang rồi mình đang ở 494 k lên redstone cũng k biết thế nào

mình đang đợi tới 2/8 xem sao chưa gắp lên

Trích dẫn Gửi bởi winphone 950
    mình đang đợi tới 2/8 xem sao chưa gắp lên
    tự nhiên lên xog cái chỉnh sáng k đc rồi tiết kiệm pin cũng k đc luôn :rofl: làm đt tụt pin nhanh da man

trước mình lên bình thường. Nhưng giờ chẳng hiểu sao fake sang 1520 hay 950 đều ko được. Giờ mọi người lên thế nào vậy?

Ms nó hỗ trợ chậm quá hen

Trích dẫn Gửi bởi EntrySKY
    Như tiêu đề build mới nhất ra ngày hôm nay. AE đọc thông tin ở trang chủ nhé.

Tình hình là Cũng ráng theo cho bằng anh bằng em..... Cấu hình em 1020 nhà mình đâu có phải tệ đâu cũng mà anh MI không cho lên WP10M. Mấy em kia ram có 1GB Thì được cho lên thẳng... Đúng là em 1020 là con ghẻ mà...

Sau bao nhiêu lần liều mạn: chết rồi sống dậy (: (: (: (: (: sống dậy rồi chết tiếp

CUỐI CÙNG.... :-p :-p :-p :-p :-p :-p
    Anh em nào thắc mắc Xem hình nhé:

Thấy mượt, chưa thấy lỗi, giảm Loadings...... Chưa vọc hết
    Cậu biết cách đổi rm- không và cả đổi ram cho giống 950 :rofl:

ức chế ghê, 1020 vua camera mà bị bỏ lơ, Nokia làm ăn kiểu thế nên từ nay mình ko mua hàng Nokia nữa, 1020 mình để 8.1 luôn, ứ thèm up nữa, chán...

Trích dẫn Gửi bởi alexnguyen6688
    ức chế ghê, 1020 vua camera mà bị bỏ lơ, Nokia làm ăn kiểu thế nên từ nay mình ko mua hàng Nokia nữa, 1020 mình để 8.1 luôn, ứ thèm up nữa, chán...
    Nokia cái lồn gì giờ này thế chú. Ko biết cái vụ bán cho MS lâu rồi kia à mà nói ngu vậy. MS nó làm hết nghe chưa, ngu dã man.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối