Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Tốc độ thẻ nhớ trên Windows 10 Mobile bị chậm lại nên nó lưu không kịp thôi, mình cũng class 10 mà vẫn bị này, chán hẳn, giờ game gì cài ra thẻ nhớ cũng lag

Có bác nào biết 4G trên 1520 là loại cat mấy không ạ? Có phải cat 4 ko? với bác nào bật chụp ảnh động mà rất ít khi chụp dc ảnh động ko, 100 tấm thì 98 tấm ra ảnh tĩnh, mặc dù mẫu vật chụp chuyển động.

Cái này có 1 thời gian mình cũng bi. ban đầu cũng tưởng do thẻ. Nhưng cái đó là do lỗi phần mềm của phiên bản đó thôi, bạn đợi update Build lên là hết à. Mình còn bị quay video mà xem lại dựt dựt nữa. Khó chịu lắm

xem lại thẻ nhé bạn, mình dùng bản chính thức, lumia camera hay lumia paranoma đều ngon lành.
    Các bạn khác bị chậm game hay phần mềm mà cứ nghĩ là do thẻ thì đúng là do thẻ đấy, đổi thẻ đi sẽ hết, mình dùng thẻ 32GB của sandisk chơi A8 chưa giật bao giờ, bộ nhớ trong 11.3/ 29.1GB, thẻ ngoài 26.5/ 29.7GB

Trích dẫn Gửi bởi conchimnon007
    xem lại thẻ nhé bạn, mình dùng bản chính thức, lumia camera hay lumia paranoma đều ngon lành.
    Các bạn khác bị chậm game hay phần mềm mà cứ nghĩ là do thẻ thì đúng là do thẻ đấy, đổi thẻ đi sẽ hết, mình dùng thẻ 32GB của sandisk chơi A8 chưa giật bao giờ, bộ nhớ trong 11.3/ 29.1GB, thẻ ngoài 26.5/ 29.7GB
    mình lưu vào bộ nhớ máy thì liên quan gì đến thẻ đâu bạn?

rồi rốt cuộc bạn đang lưu ảnh vô cái bộ nhớ nào?

cái dd bị gì vậy? đăng bài mà cứ báo spam là sao?

Trích dẫn Gửi bởi conchimnon007

rồi rốt cuộc bạn đang lưu ảnh vô cái bộ nhớ nào?

cái dd bị gì vậy? đăng bài mà cứ báo spam là sao?
    lưu cả vào thẻ lẫn bộ nhớ máy đều bị bạn ạ. thử nhiều kiểu rồi. kiếm thẻ khác vẫn thế

Trích dẫn Gửi bởi syhung92
    lưu cả vào thẻ lẫn bộ nhớ máy đều bị bạn ạ. thử nhiều kiểu rồi. kiếm thẻ khác vẫn thế
    vậy thôi chịu khó dùng cam của app khác, ít tháng nữa lên winphone 10 annivesary vậy opo28:

đã có cập nhật mới, bạn lên thử xem nào, sáng nay đt mới báo.

bản build mới này mở cam còn ko lên được

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12