Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Kết quả 1 đến 5 của 5

Cần hỏi cách up rom cho lumia 435

Chào các bạn, hôm rồi mình có update con cưng 435 của mình lên wp 10 pre, sau đó mình hard reset nó thì nó xuất hiện một số lỗi rất khó chịu và không vào được all settings nữa. Nên mình tìm cách trở lại wp 8.1. Mình dùng NaviFirm+ để tải rom về cho e nó, đến đoạn dùng Product support tool, chọn product thì mình không biết làm sao. Do lumia 435 của mình mã là RM-1069 mà trong product hiện ra không có mã này. Hình như nokia suit không hỗ trợ e nó. Mình dùng công cụ Wp recovery tools, cũng không được, nó báo bị trên server không có bản cập nhật nào cả và không restore dc. Các bạn cho mình hỏi, trong trường hợp này có cách nào về 8.1 không. Chứ cho dù Microsoft có ra bản cập nhật final mà máy mình không vào dc all settings thì update thế nào dc. Giúp mình với....

bạn thử reset máy vài lần xem có lẽ máy vẫn chưa ổn định sau khi bạn hard reset đấy
    Trong lúc hard reset phải thật cẩn thận vì nếu sai 1 bước là đi nguyên 1 dặm đấy mình thì chỉ reset mặc định theo máy nhưng cảm thấy cũng mượt lắm bạn à còn một số trên bạn nêu thì do đây là bản Preview nên việc sai xót thì không tránh khỏi rồi nhất là cái vụ liệt 3 phím điều hướng ức chế lắm nhưng chờ update thôi nhưng khuyên bản không nên về 8.1 làm gì vì sau này cũng phãi cài lại bản wp10 chính thức thôi nên bây giờ vừa xài vừa nhận update đều đều từ Microsoft cũng sẽ khắc phục được thôi bạn !

rom thằng 435 hình như chưa thấy, kiếm ko ra.

em xuống rồi nè bác

dung phan mem gi vay bac? ( xin loi may ko co tieng viet)