Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 61
    mình mới mua 1 cái màu đen cho 950 bên metrophone viền si kim loai chắc chắn lắm không thể chóc sơn đâu trừ khi làm rơi va đập mạnh thì không đảm bảo ốp vào điện thoại khác hẳn ra tất bắt mắt

nè . Coi đỡ review nắp mozo da bò nè.

Mình đang xài màu đen. Đẹp, tinh tế, cực sang trọng. Đáng đồng tiền bát gạo. Rồi mịn có đánh rơi 1.5 M bị mốp nhẹ bên góc lộ một tí màu đen. Cũng rớt mấy lần sau nhưng khoảng nửa mét và do nằm sấp nên ko sao. Nói chung chất, bạn nên mua nhé. Mình mua ở Metro phone. Rất nhiệt tình.

p/s: Da nhìn rất thích, hoàn thiện và chi tiết cao. Cầm nắm chắc đầm. Camera bớt lồi, lỗ loa tinh tế, chỉ thấy cam và flash, cái này mình khá thích. Nút bấm trải nghiệm ko bằng gốc nhưng tuyệt. Các vết cắt da cực tỉ mỉ. Hình như cắt bằng tia laze đó. Da tốt, không trầy với mức độ sử dụng của mình nên đừng sử dụng ốp, xấu và dày. Không cần dán cường lực. Dán thường là Ok.

Trích dẫn Gửi bởi Huy Million
    Dán da nhìn nó ko đc tự nhiên, với lại các mép da dễ tróc nữa.
    Mới dán miếng da nhìn sang lắm. Lúc đầu về nên thường xuyên lấy tay chà mấy cái mép da cho nó định hình và bám tốt. Nói chung hài lòng. Hii

mới lấy nắp da hết 800k

mình tính lên thẳng của hàng ở đường 3/2 mua luôn cái nắp sơn giả gỗ 800k. Mẹ đen thật mới mua con 950 mới 5 hôm bữa nay nó giảm giá cho 950xl và 950 mỗi máy 1 triệu

cái gổ lạ nhưng màu đen và da sang hơn

Trích dẫn Gửi bởi Ross
    Mình đang xài màu đen. Đẹp, tinh tế, cực sang trọng. Đáng đồng tiền bát gạo. Rồi mịn có đánh rơi 1.5 M bị mốp nhẹ bên góc lộ một tí màu đen. Cũng rớt mấy lần sau nhưng khoảng nửa mét và do nằm sấp nên ko sao. Nói chung chất, bạn nên mua nhé. Mình mua ở Metro phone. Rất nhiệt tình.

p/s: Da nhìn rất thích, hoàn thiện và chi tiết cao. Cầm nắm chắc đầm. Camera bớt lồi, lỗ loa tinh tế, chỉ thấy cam và flash, cái này mình khá thích. Nút bấm trải nghiệm ko bằng gốc nhưng tuyệt. Các vết cắt da cực tỉ mỉ. Hình như cắt bằng tia laze đó. Da tốt, không trầy với mức độ sử dụng của mình nên đừng sử dụng ốp, xấu và dày. Không cần dán cường lực. Dán thường là Ok.
    bác ross đang xài 950 phải không mình thấy bạn chụp ảnh quá đẹp. Mình không biết chỉnh tay chỉ biết chụp auto nên không bằng được

Trích dẫn Gửi bởi El Kun
    bác ross đang xài 950 phải không mình thấy bạn chụp ảnh quá đẹp. Mình không biết chỉnh tay chỉ biết chụp auto nên không bằng được
    Mình đang xài 950. Chỉnh tay cũng khá dễ. Bạn có thể add face mình trao đổi nè opo67: fb.com/loopnguyenvan opo67:

cuối cùng chọn 950 xl da bò ( up lên cho anh em nào muốn mua xem)
    ps sao up hình kô được

Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567 CuốiCuối