Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 61
    Trích dẫn Gửi bởi quyenyuna
    mình bán, ai cần inbox nha
    tầm bn hả bác opo61:

Trích dẫn Gửi bởi KKKKKKKKKK
    Nói chung là tuyệt vời, phần viền chỉ là sơn kim loại chứ không phải làm bằng kim loại nhưng nhìn chất lắm, có nút bấm là hơi tệ. opo28:
    Viền sơn/ xi như kim loại chứ không phải kim loại/ nhôm đâu, da chắc dán --> nhưng là đối tác chính thức của MS và cũng là hảng chuyên phụ kiện nên mình nghĩ hàng không lỡm đâu và chắc ốp phụ này sẽ không sống suốt đời với điện thoại đâu opo67:.
    Tới update này thì gần như 950 không cần xài nút bấm nào nữa (mở máy/ tắt máy; chụp hình; volume [mình sd tai nghe điều chỉnh volume được])

Nói chung là tuyệt vời, phần viền chỉ là sơn kim loại chứ không phải làm bằng kim loại nhưng nhìn chất lắm, có nút bấm là hơi tệ. opo28:
    Đặt hàng bên Metrophone thì bao giờ nó giao hàng thế bác. Hôm qua mình có đặt hàng mà tới sáng nay vẫn chưa thấy bên đó gọi điện xác nhận đơn hàng gì cả.

Nếu mình dùng miếng dán da thì đẹp không nhỉ và chổ nào làm, màu gì hợp với đt màu đen và giá bao nhiêu. Bạn nào dùng rùi cho biết với.

Trích dẫn Gửi bởi Huy Million
    Đặt hàng bên Metrophone thì bao giờ nó giao hàng thế bác. Hôm qua mình có đặt hàng mà tới sáng nay vẫn chưa thấy bên đó gọi điện xác nhận đơn hàng gì cả.
    Bạn ở đâu ? Mình đặt hàng là nó giao hàng luôn trong buổi sáng. Bạn gọi cho Metrophone hỏi thử xem.

Bạn ở đâu ? Mình đặt hàng là nó giao hàng luôn trong buổi sáng. Bạn gọi cho Metrophone hỏi thử xem.
    Mình ở Bình Tân, khi nãy bên Metrophone có gọi, nói là giao bưu điện, trong vòng 24h lận bác à.

Trích dẫn Gửi bởi Peter
    Nếu mình dùng miếng dán da thì đẹp không nhỉ và chổ nào làm, màu gì hợp với đt màu đen và giá bao nhiêu. Bạn nào dùng rùi cho biết với.
    Dán da nhìn nó ko đc tự nhiên, với lại các mép da dễ tróc nữa.

Trích dẫn Gửi bởi Huy Million
    Mình ở Bình Tân, khi nãy bên Metrophone có gọi, nói là giao bưu điện, trong vòng 24h lận bác à.
    Mình ở Tân Bình opo28:

Mình ở Tân Bình opo28:
    Vậy phải rồi. Thui ráng đợi vậy. opo20:

Có anh em nào đang sd chụp hình lên xem ? Cám ơn

Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối