Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 61
    Trích dẫn Gửi bởi Lumia_630MA
    lấy màu nào đẹp
    Mình thì thấy màu nâu là đẹp, lên máy vừa đẹp với lại màu nó lạ không trùng với màu trắng hay đen theo máy

có loại gỗ á bn chơi đi cho lạ ^^ hôm bữa tính thử mà thấy tới 8 xị hk dám thử mua cái nâu lun

Trích dẫn Gửi bởi yuki1008
    mình xài màu đen.nhìn rất chất.óp vô nhìn con lu950 nhìn sang với đẹp hẳn lên.màu nâu hình chụp thì đẹp nhưng óp vô nhìn không đồng bộ xấu hơn màu đen.nhìn da màu đen đẹp hơn
    bạn cho mình xem cái hình màu đen, mình ở hà nội đặt thì mấy này được, chuyển tiền trước à

Mình dùng rồi các b nhé
    Được vài tháng là nó bị tróc sơn ở 4 góc xấu lắm

Trích dẫn Gửi bởi tu.tv
    Mình dùng rồi các b nhé
    Được vài tháng là nó bị tróc sơn ở 4 góc xấu lắm
    Vậy có nên làm thêm cái ốp cho em nó không nhỉ, chứ nếu để trầy thì xót lắm opo58:

.bữa lên metrophone định lấy cái màu da bò, vì màu đó mới nhìn ra da, còn đen trắng thì giống mũ lắm. Còn xung quanh là mũ mạ giả kim loại. Hôm đó lên mà chỉ còn cái màu đen, nên không lấy. Bác nào xài rồi đều bảo đẹp hẳn ra. Chắc em cũng hốt luôn quá. Mà ko biết nay có hàng chưa

Trích dẫn Gửi bởi Huiro
    Vậy có nên làm thêm cái ốp cho em nó không nhỉ, chứ nếu để trầy thì xót lắm opo58:
    không thì bác thêm cái op lưng trong cho nó nữa.xài cẩn thận tí là sẽ không sao.

Trích dẫn Gửi bởi yuki1008
    không thì bác thêm cái op lưng trong cho nó nữa.xài cẩn thận tí là sẽ không sao.
    Néu b để ý thì thấy cái nắp này nó sẽ dày hơn một chút so với nắp thường. Ko biết có thêm ốp đc ko, vì m chưa thử

Nhân tiện có b nào cần display dock cho e nó thì qua m nhé

http://www.*****************/forum/threads/ban-display-dock-cho-lumia-950-950-xl.186139/

Viền nhựa chứ ko phải kim loại nhé các bạn. Nhưng nhìn sang hơn và đẳng cấp hơn. Viền nhựa nhưng ko dễ tróc như mấy cái galaxy của sámung đâu. Có bạn nói xài bị tróc 4 góc xấu lắm là do mình nghĩ tính bạn quá ẩu tả mới thế. Mình xài bình thường, ko quá cẩn thận, chẳng hư j, đã xài hơn 4 tháng. Nhưng màu nâu xài từ từ sẽ xỉn màu nhưng vẫn đẹp
    ====>>>>>> Nên mua xài.

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối