Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 61

Ốp lưng da viền kim loại Mozo cho Lumia 950.

Mình đang dự định mua 1 ốp lưng da của Mozo, trên mạng bán với giá là 800k. Có màu trắng và màu đen, trong forum mình có ai đã sử dụng qua chưa ? Chất lượng có ổn không vậy ? Mình dự định sẽ mua màu trắng, chắc là sẽ dễ bám bẩn, mà lưng da dán keo thì nhìn ko thẩm mỹ. Ace nào có kinh nghiệm giúp mình với có nên mua không vậy, giá 800k cũng không rẻ. opo07:

Cái này là nắp lưng chứ không phải ốp đâu, mình cũng đang chuẩn bị mua cái vỏ màu nâu opo28:

Trích dẫn Gửi bởi KKKKKKKKKK
    Cái này là nắp lưng chứ không phải ốp đâu, mình cũng đang chuẩn bị mua cái vỏ màu nâu opo28:
    À mình nhầm. Cũng đang định mua, mà phân vân quá. Ko biết có tốt không. opo67:

Trích dẫn Gửi bởi Huy Million
    À mình nhầm. Cũng đang định mua, mà phân vân quá. Ko biết có tốt không. opo67:
    Tới luôn đi bạn, mình mới đặt bên metrophone, lát nữa nó giao hàng rồi opo15:

đang định mua 1 cái màu nâu mà giá mặn quá opo25:

metrophone đi bác

Tuyệt vời ông mặt trời, tốt nếu chính hãng MOZO, phone sang hẳn lên, mình đang sd cái da màu nâu, thích cái ốp gổ nhưng hình như chưa có cửa hàng ở VN nhập về.

Cái này cũng là nhựa mà

ở hà nội thì mua ở đâu

Hình như là viền bằng nhựa chứ không phải bằng kim loại đâu. Các bác nên tìm hiểu lại xem sao

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối