Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 21 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 11192021
Kết quả 201 đến 205 của 205
    Trích dẫn Gửi bởi thddakmil
    thế bạn vào diễn đàn wp làm gì vậy? nếu dùng điện thoại không phải hdh wp thì vào diễn đàn wp để tế à?
    Tế bạn đó. opo19:
    Ai nói bác là tôi không dùng?
    Có nội quy không dùng là không được vào diễn đàn à.

Thiết nghĩ tại sao người opo18:opo18:opo18:dùng WP k vote hay thu thập chữ kí người dùng để khiếu nại lên MS nhỉ ? như vậy có lẽ sẽ có hiệu quả hơn ( mình góp ý họ k nghe thì đành gây sức ép...một người k đc nhưq nhìu người sẽ đc ) Ý kiến cá nhân.Gạch đá hứng đủ

Trích dẫn Gửi bởi Spirits
    cap nào đứt thế mấy bác
    Gao xanh (Cá mập) và team super man đã cố gắng giúp trái đất thoát khỏi ngày tuyệt chủng nhân loại (29/7/2016) và đã thành công. Nên giờ Gao xanh đã trở về biển sâu. Rảnh éo gì làm nên đi cắn cáp. HẾT.

Trích dẫn Gửi bởi cuongbk12
    Tế bạn đó. opo19:
    Ai nói bác là tôi không dùng?
    Có nội quy không dùng là không được vào diễn đàn à.
    dùng thì nên tự hiểu nhu cầu của mình. đáp ứng được nhu cầu thì dùng, không đáp ứng được thì next. cứ bô bô mồm chửi nó những vẫn dùng của nó thì nên xem lại.

Trích dẫn Gửi bởi thddakmil
    dùng thì nên tự hiểu nhu cầu của mình. đáp ứng được nhu cầu thì dùng, không đáp ứng được thì next. cứ bô bô mồm chửi nó những vẫn dùng của nó thì nên xem lại.
    Ô hay. Bác hiểu từ dùng nghĩa là gì ko?
    Bác là chủ diễn đàn này à. Có quyền gì mà bảo người ta next. Bác ko thích sự thật, thích sự thần thánh thì đừng đọc cm của người khác.
    NEXT.

Trang 21 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 11192021