Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Kết quả 1 đến 8 của 8

Game đã public nhưng ko thể tìm thấy trên store

- Mọi người cho mình hỏi chút , khoảng 4,5 hôm trở lại đây mình Up game lên store , và đã nhận được thông báo published thành công cùng đường link để tải game trên store , nhưng khi click vào link tải thì lại nhận được thông báo : Hiện không có mục này trong store

- Có ai biết nguyên nhân và cách xử lý trường hợp như mình ko , chỉ giúp mình với !

Thanks so much !

Chắc là đợi kiểm duyệt đó bạn ạ. Nhưng mình thấy 4 5 ngày rồi thì hơi lâu đấy.

chờ bạn nhe....

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Các bạn có nhận được mail "Updates to our terms of use and privacy statement‏" từ Microsoft ko , trong mail có nói : You’re receiving this email because we are updating the Microsoft Services Agreement ...

Ko biết có phải do cái này ko nhỉ

nếu thớt mới bắt đầu gia nhập dev wp thì e khuyên là nên từ bỏ và chuyển sang android hoặc iOS.
    Cái Store & chế độ bên wp e nói thật là như S.H.I.T.
    Đậu xanh rau má nghĩ sao mà app mình đưa lên store, nằm trong top một thời gian dài rồi bổng nhiên một ngày đẹp trời mất cmn app mình trên store, gõ tìm kiếm cũng éo thấy.
    Rồi từ từ nó gỡ app mình ra khỏi Store vì lí do rất đơn giản: app chỉ phục vụ cho 1 số ít người dùng! ĐM app thì éo tìm thấy được trên Store thì lấy éo gì mà đến tay người dùng. Bọn M$ này mất dạy lắm.
    Làm ăn lâu dài thì chuyển sang cái khác đi nhé.

chưa bị kiểu này bao giờ. chắc do ăn ở

Mình cũng đã nghỉ code WP như bạn @Tài Gà

nghe hoang mang quá nhỉ, mình đang tính mở dự án Việt hóa game trên WP... thấy thế này thì chắc thôi đành ở Android vậy opo57: