Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Overkill 3 - Chính thức trở thành Universal App

OVERKILL 3 - NAY ĐÃ CÓ THỂ CHƠI TRÊN WINDOWS 8 VÀ 8.1
    CHÍNH THỨC TRỞ THÀNH ỨNG DỤNG UNIVERSAL APP
    Sau một tháng phát hành Overkill 3 lên nền tảng Windows Phone, hôm qua 26/5/2015 Game Troopers đã chính thức thông báo phát hành phiên bản Windows của trò chơi.
    Trò chơi đã được cải thiện hơn nữa chất lượng đồ họa, thể hiện chân thật hơn các hình ảnh động, nhân vật và vũ khí. Trong Overkill 3 cho Windows, giờ đây bạn có thể sử dụng chuột và bàn phím để điều khiển nhân vật của mình một cách dễ dàng hơn, game cũng hỗ trợ màn hình cảm ứng và hầu hết các thiết bị chạy windows khác.

Overkill 3 còn tích hợp thêm vào thông báo của hệ điều hành nhằm giúp chúng ta không phải bỏ lỡ bất kỳ loại vũ khí hay trang thiết bị nào khi có các chương trình khuyến mãi trong game.

Và một điều đáng chú ý hơn nữa là bạn đã có thể đồng bộ thành tích, các màn chơi trong game trên tất cả các thiết bị Windows của bạn, nghĩa là bạn có thể chơi với Windows Phone của bạn và tiếp tục đi với PC của bạn.
    Bạn còn chờ gì nữa? Hãy tải về trò chơi ở và tận hưởng!​
    MỘT SỐ HÌNH ẢNH TRONG GAME:

[replacer_img]

VIDEO:

DOWNLOAD LINK:

Dành cho Windows 8 và 8.1: [COLOR=rgb(0, 89, 179)]OVERKILL 3 ON WINDOWS[/COLOR]

Dành cho Windows Phone: [COLOR=rgb(0, 89, 179)]OVERKILL 3 ON WINDOWS PHONE[/COLOR]

[replacer_img]

Úp cho lên nào!

Bóc tem trên Windows 8.1 opo20: cái đt tải rồi mà k đủ bộ nhớ kiểu này sắm e sd 32GB cho chắc quá opo28:

Trích dẫn Gửi bởi Cns Love595
    Bóc tem trên Windows 8.1 opo20: cái đt tải rồi mà k đủ bộ nhớ kiểu này sắm e sd 32GB cho chắc quá opo28:
    Đúng đó bạn... Chỉ tiếc là mình xài 8X, bộ nhớ không đủ để mình lưu rất nhiều game hay và ứng dụng. Đang tích góp tiền mua thêm cái lumia nữa và thẻ 32GB hoặc 64GB để lướt game cho thoải mái.opo69:.
    Tuy rằng con 8X này có thể chiến mọi game, nhưng lại không thể mở rộng thêm bộ nhớ.

sao bản win 8.1 ko có nhỉ.bấm vào có thấy ộng tĩnh j âu.vào store tìm cũng ko thấy

Trích dẫn Gửi bởi mr ninh
    sao bản win 8.1 ko có nhỉ.bấm vào có thấy ộng tĩnh j âu.vào store tìm cũng ko thấy
    Xác nhận là có bạn nhé... bạn xem lại...

Ít thấy ai chơi game này nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi mr ninh
    Bạn thử chuyển country sang US xem được không

mình cài game này trên win 10 sao ko điều khiển được nhỉ ?

Trích dẫn Gửi bởi thangnt.epu
    mình cài game này trên win 10 sao ko điều khiển được nhỉ ?
    Bạn vào cài đặt của game để tùy chỉnh bàn phím chuột để chơi nhé

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối