Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15

Chủ đề: Chợt nhớ

Trích dẫn Gửi bởi Ken1907
    Bác làm mình nhớ về con 720. Cũng là phải trả học phí. Thích mua hàng xách tay cho rẻ và nhanh, thế là mua e hết 4,5 củ. Vì lúc đó chưa có nhiều kinh nghiệm nên kiểm tra ko kỹ. Dùng được hơn tuần thì hôm đó vô tình làm rơi máy độ cao chưa đầy 20cm. Thế là tắt màn hình nhưng vẫn dùng để nghe ok. Đem ra care họ bảo đã bị bung máy và ko bảo hành nữa. Thay này nọ tầm 2 củ mà bảo hành 1 tháng. Đành ngậm ngùi đem bán xác cho bác kia ở Hà Nội được 1 củ mà còn phải chịu ship. Có vẻ học phí của bác rẻ hơn mình rồi. Giờ vẫn đang dùng sạc của em 720 đó cho 928 như để làm kỷ niệm.
    928 dùng có lỗi j ko bác...cũng đang định tậu 1 e 928 vì thích cái dáng vs màu đỏ như Wave :3

Trích dẫn Gửi bởi ducthang_uct
    928 dùng có lỗi j ko bác...cũng đang định tậu 1 e 928 vì thích cái dáng vs màu đỏ như Wave :3
    Mình cũng rất thích thiết kế của 928. Hiện tại 928 màu trắng mình đang dùng ko lỗi lầm gì cả, rơi mấy lần vẫn ko sao, ko có tý phàn nàn. Camera được cái lash xenon rất ngon. Nếu bác mua thì nên đến chỗ nào uy tín vì hàng xách tay nên còn phả nhờ vào kinh nghiệm và may mắn của bác. Mà bác nói màu đỏ như wave là sao, mình chưa hiểu lắm.

Chợt nhớ khi xưa bác có sức khoẻ tốt và khả năng nhẫn nhịn cao....cái này rất quan trọng trong việc "ngồi thiền"[replacer_img]opo15:
    Chợt nhớ 3 tháng trước tớ mua 928 ở Tòan Tâm Mobile giá 3.1tr....chỉ trong 2 tháng lỗi main---->>Bán xác 1 triệu...bù thêm 7.5tr mua con 1520 mới---->>>2.1tr làm học phí cho đời.[replacer_img]opo19:

Chợt nhớ....chỉ đúng 1 tháng sau khi mua 1520...ngay đêm 30 giao thừa đón pháo hoa và tự sướng.....cái tay vui tính làm rơi điện thọai vỡ kính....cái âm thanh rộn rã vang lên như được từng bừng tiếng pháo hoa.....bán xác 3tr bù tiếp 4.5tr xúc 1520 mới----->>4.5tr làm học phí cho việc bắn pháo hoa [replacer_img]opo33:

Trích dẫn Gửi bởi Ken1907
    Mình cũng rất thích thiết kế của 928. Hiện tại 928 màu trắng mình đang dùng ko lỗi lầm gì cả, rơi mấy lần vẫn ko sao, ko có tý phàn nàn. Camera được cái lash xenon rất ngon. Nếu bác mua thì nên đến chỗ nào uy tín vì hàng xách tay nên còn phả nhờ vào kinh nghiệm và may mắn của bác. Mà bác nói màu đỏ như wave là sao, mình chưa hiểu lắm.
    bác ko biết con wave của honda ah

925 dùng đc ko nhỉ?

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12