Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 32

Chủ đề: lumina 800

lumina 800

giờ em định mua một em cho mẹ. thời điểm này có nên mua không các anh. nếu anh nào ở thái nguyên co máy pm em với nhé. mua ae diễn đàn cho an toàn. hì hì

Sao đời mới không mua mua cổ chi vậy bạn

like thớt vì đã A đã có 1 bà mẹ cá tính :rofl:

Toàn tiếng Anh không có tiếng Việt , gõ tiếng Việt cũng không có nốt , mẹ thớt dùng kiểu gì ?

Trích dẫn Gửi bởi hecbigcat
    Toàn tiếng Anh không có tiếng Việt , gõ tiếng Việt cũng không có nốt , mẹ thớt dùng kiểu gì ?
    ai bảo thím k có tiếng việt. chỉ k có bộ gõ tv thôi.chủ thớt mua ip cho mama thì hợp lí hơn

Trích dẫn Gửi bởi mrse87
    ai bảo thím k có tiếng việt. chỉ k có bộ gõ tv thôi.chủ thớt mua ip cho mama thì hợp lí hơn
    Bác không biết thì đừng phán nhé opo28:

Trích dẫn Gửi bởi mrse87
    có tiếng việt ở máy fully unlock thôi bác .

mẹ em dạy tiếng anh mà :rofl:. dùng con ip lỡ tay rơi vỡ xừ kính, mama nhìn con 800 của bà cùng trường thích bảo mua chứ em cũng khong dùng wp. bác nào ở thái nguyen có pm em nhé. giờ tìm khó quá. hic

nếu mà kích thước chữ tin nhắn vs ít app ko phải là trở ngại thì cứ múc thôi, mình đang dùng 1 con màu đen fully unlock đây dùng hay value, vọc vạch như điên chả làm sao opo28:

Trích dẫn Gửi bởi saker_ls
    mẹ em dạy tiếng anh mà :rofl:. dùng con ip lỡ tay rơi vỡ xừ kính, mama nhìn con 800 của bà cùng trường thích bảo mua chứ em cũng khong dùng wp. bác nào ở thái nguyen có pm em nhé. giờ tìm khó quá. hic
    bác ở đâu thái nguyên vậy !

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối