Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Kết quả 1 đến 5 của 5

bạn nào dung lumia 800 cho mình xin ý kiến với ạ, gấp gấp

tình hình là đang dung lumia 720 của a trai cho mượn tạm chạy wp8 và đã lên 8.1 pre... quen rồi, hum nay có thằng bán con lumia 800 mình kết con này về thiết kế, máy đẹp và ngon không vấn đề gì nhé. nhưng có nhiều điều đáng tiếc là màn hình 3.7 hơi bé, solo CPU và chạy wp gốc 7.5. bạn nào dùng con này rồi cho mình xin ý kiến với với 2tr2 nên mua lại e nó ko? nhu cầu của mình cũng không cao. giải trí thì chẳng facebook hay zalo gi cả nói chung ít online chủ yếu nge nhạc, chụp vài cái hình và chơi mấy game vớ vẩn, nghe gọi là chủ yếu, quan trọng là thời lượng pin và độ ổn định. cungx như kết cái thiết kế của nó. mình có tầm 4tr mua nó còn dư tiền để phòng dùng việc khác.

phân vân quá, bỏ ra 2tr với 1 sinh viên vừa học vừa làm lỡ có gì đó không ưng ý thì tiếc tiền lắm. hoặc bỏ ra 4tr mua lumia chạy wp8,chỉ mua lumia-wp thôi nhé và cái wp7.5 hoặc lên 7.8 có vấn đề gì dở hơi không? mình cũng không ham chạy theo công nghệ. mọi người cho mình ý kiến với nha. thank

có lumia 720 rồi, bác mua làm gì nữa cho phí ra

thấy e ấy đẹp thôi!

Lu 800 pin siêu yếu , màn siêu bé , k có cam trước , dùng ức chế , ít ứng dụng , không có tiếng Việt
    thích kiểu dáng của nó thì bỏ thêm 1 củ mua 920 đi , rẻ bèo , sao phải lăn tăn

Mình đang dùng L800, ý kiến cho đến bây giờ.
    Máy chưa JB ít ứng dụng, pin ổn định (2 ngày), không có tiếng việt.
    Máy đã JB ứng dụng khá nhiều (tuy không thể nói là như ios hay andr được), pin ổn định (2 ngày), có tiếng việt.
    Lời khuyên, nếu yêu thích thì khỏi nói, còn muốn dùng cho tiện thì nên thêm tiền mua wp8, thích kiểu dáng thì mua 920. Hình mẫu cũng từ L800 mà ra.