Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24

Thời gian sạc đầy pin Lumia 800

Chào mọi người, mình mới dùng con lumia 800 thấy nó sạc lâu quá, tình hình là mình sạc hơn 3 tiếng cắm điện trực tiếp nó mới đầy. Không biết máy của mọi người thì thế nào vào đóng góp cho chia sẻ vs opo67:
    Thanks đã đọc bài :nn7a:

Sạc dzậy là bt rồi bác...còn tuỳ là bác cắm sạc và có mở kết nối 3g, wifi hay play nhạc dzì ko nữa

Mình toàn cắm sạc qua đêm ko biết có sao ko nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi vinh020891
    Mình toàn cắm sạc qua đêm ko biết có sao ko nhỉ
    nhanh chai pin chứ sao bác :nn8:

Nên sạc đủ đầy thì thôi các bạn ak, không nên cắm qua đêm con này mà thay pin là phiền đấy :rofl:

Huhu giờ thì em chắng còn cơ hội cắm qua đêm ấy chứ. máy em nó bị, (Máy mình đang dùng thi sập nguôn. mở kiểu gì cũng ko lên. cắp sạc các kiểu cũng ko được. cắm vao máy tình thì không nhận usb. vậy giờ phải làm sao) :ufo_27::ufo_27::ufo_27::ufo_27:

Con mình sạc tầm 2h là đầy

:ufo_48: sặc, em toàn sạc qua đêm

Trích dẫn Gửi bởi vinh020891
    Huhu giờ thì em chắng còn cơ hội cắm qua đêm ấy chứ. máy em nó bị, (Máy mình đang dùng thi sập nguôn. mở kiểu gì cũng ko lên. cắp sạc các kiểu cũng ko được. cắm vao máy tình thì không nhận usb. vậy giờ phải làm sao) :ufo_27::ufo_27::ufo_27::ufo_27:
    bạn mang ra nokia care đi, máy nó bị lỗi main đấy, ra đấy họ thay main cho, mình cũng bị giống hệt bạn nè

Trích dẫn Gửi bởi vucoi123
    bạn mang ra nokia care đi, máy nó bị lỗi main đấy, ra đấy họ thay main cho, mình cũng bị giống hệt bạn nè
    minh mua o nc ngoai ko bh vn dc. minh sua o ngoai bao chet o cung. thay het 1tr2

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối