Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    Trích dẫn Gửi bởi Kira Huỳnh
    Haiz, sao bây giờ nó ko ra dt của riêng nó luôn đi, sao mà chèn ép hãng dt, tới giờ cuối tháng 7 rồi mà chưa có Amber, khổ người xài wa!
    nó zs a No nhà mình đang hợp tác tốt đẹp mà ,nếu nó tự ra dt ngay bây giờ thì có khác zỳ chơi xỏ a No opo28:.còn việc amber sao chưa ra thì ko thể trách Microsoft được,vì Microsoft đã gửi bản cập Nhật GDRS 2 cho nokia rùi,và nokia lấy bản cập Nhật đó thêm vài tính năng hấp dẫn của riêng mình nên mới lâu đấy,mà hình như sắp có rùi,ráng đợi đi:rofl:

Bị bỏ rơi rồi!! Chán quá!!! Lập hội ăn vạ thôi!!!! opo28:

Trích dẫn Gửi bởi lumia620.vn
    Windows Phone 7 chỉ là cái hđh mà Microsoft làm ra để dò ý người dùng thui(ns chung là chuột bạch ák) nên ng viết app đa số là làm cho Windows Phone 8 trước thuiopo28:,các bác Windows Phone 7 lên lun Windows Phone 8 điopo67:
    bạn cho tiền để anh em windows phone 7 lên windows phone 8 nhé opo28:

Trích dẫn Gửi bởi Doremonkute
    bạn cho tiền để anh em windows phone 7 lên windows phone 8 nhé opo28:
    vậy bác cho tiền để e từ windows Phone 8 lên windows 8 nká:rofl:

cứ thế này, bỏ sang OS khác, năm sau ct 900 qua ip xài...

Các bác muốn ct này nọ, t ko quan tâm nữa, nhưng làm ơn cân nhắc trước khi mua này nọ. Trách thằng ra HĐH chứ đừng trách thằng sản xuất dt.

vng nó chỉ viết 1 app cho android 1 app cho ios và 1 app cho wp thôi opo57: có mỗi ông ms là chia loại wp7 và wp8 khác nhau opo57:

Trích dẫn Gửi bởi kiennams
    vng nó chỉ viết 1 app cho android 1 app cho ios và 1 app cho wp thôi opo57: có mỗi ông ms là chia loại wp7 và wp8 khác nhau opo57:
    cú ở chỗ này đó bác, cũng là 2 thằng con đẻ như nhau mà nỡ nào chơi hiểm thế

Trích dẫn Gửi bởi brazil88
    cú ở chỗ này đó bác, cũng là 2 thằng con đẻ như nhau mà nỡ nào chơi hiểm thế
    wp7 bị coi là con hoang rồi bác ơi.con hoang thì ai muốn nuôi nữa opo20:

Trích dẫn Gửi bởi Kira Huỳnh
    Haiz, sao bây giờ nó ko ra dt của riêng nó luôn đi, sao mà chèn ép hãng dt, tới giờ cuối tháng 7 rồi mà chưa có Amber, khổ người xài wa!
    Bản Amber là do OEM (Nokia) phát hành chớ ko phải MS. Samsung cũng như htc đã cho cập nhật bản cập nhật rồi. Có lẽ anh Nô đang nghiên cứu thêm 1 số tính năng, nên đợi thôi.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối