Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 54
    Trích dẫn Gửi bởi Zhen Ji
    Bạn mở tab trang web lên, chọn Thêm mục yêu thích, chỗ URL bạn chọn Paste sẽ có một đoạn code đc chèn vào, tên mục bạn có thể đặt tùy ý hoặc để là Bing Translate cho dễ nhớ.
    Mình không hiểu đoạn này nên không làm được. Giúp mình với
    Tức là trên IE WP bạn tạo một mục yêu thích đó bạn, thay vì bạn tạo trang web vd zing.vn thì bạn Paste vào URL đoạn mà bạn copy link lúc nãy

Bạn mở tab trang web lên, chọn Thêm mục yêu thích, chỗ URL bạn chọn Paste sẽ có một đoạn code đc chèn vào, tên mục bạn có thể đặt tùy ý hoặc để là Bing Translate cho dễ nhớ.
    Mình không hiểu đoạn này nên không làm được. Giúp mình với
    bạn paste cái vừa copy vào cái dòng thứ 2 của thêm mục yêu thích rồi lưu lại

Đã ok rồi bác ạ, ngon như Google Chrome trên máy tính vậy, mình đã tìm cái này lâu lắm rối, thank bác chia sẻ. Vậy là từ nay tớ lướt WPcentral mà ko cần phải coppy từng văn bản để dịch bằng app nữa, mà thật sự dịch bằng app mà nó dịch ngu ghê gớm, nó dịch xong là tớ ko biết gì luôn :rofl:

hay

Cám ơn các bạn. Tuyệt vời ông mặt trời. Hun cái coi. Chụt

opo35:

Cám ơn các bạn. Tuyệt vời ông mặt trời. Hun cái coi. Chụt

Trích dẫn Gửi bởi dangphucvn
    Tức là trên IE WP bạn tạo một mục yêu thích đó bạn, thay vì bạn tạo trang web vd zing.vn thì bạn Paste vào URL đoạn mà bạn copy link lúc nãy
    mình làm hoai mà không được chủ thớt ơi,bạn chỉ chi tiết cho mình được không

Trích dẫn Gửi bởi duy tran
    mình làm hoai mà không được chủ thớt ơi,bạn chỉ chi tiết cho mình được không
    Bạn vào IE chọn mục yêu thích (những trang web bạn lưu lại để sau này vào nhanh), chọn đại 1 trang và nhấn đè, chọn edit (chỉnh sửa)
    PASTE vào dòng URL và lưu lại

thanks bác, mởi thử

Trích dẫn Gửi bởi dangphucvn
    Bạn vào IE chọn mục yêu thích (những trang web bạn lưu lại để sau này vào nhanh), chọn đại 1 trang và nhấn đè, chọn edit (chỉnh sửa)
    PASTE vào dòng URL và lưu lại
    mình thêm paste vào,khi truy cập vào trang đó nó toàn ra trang chủ việt theo không à

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối