Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 14 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314
Kết quả 131 đến 139 của 139
    Trích dẫn Gửi bởi denmilu
    Có file DEV mà máy 930 không có thẻ nhớ cũng bó tay các bác nhỉ? Làm sao chèn nó vào máy được đây opo61:
    không có thẻ nhớ thì chỉ cài được 10 app dev thôi bác

Trích dẫn Gửi bởi trihieu158
    Hướng dẫn mình đăng ký làm acc dev để cài 10 app với bạn

Hướng dẫn mình đăng ký làm acc dev để cài 10 app với bạn
    Hiện tại đăng ký khó lắm bạn ơi

Trích dẫn Gửi bởi se7venl0v3_198
    Hiện tại đăng ký khó lắm bạn ơi
    đăng ký chỗ nào bạn? chỉ mình đi

Google tạo tài khoản dev winphoneviet ra hàng loạt nhé

Trích dẫn Gửi bởi trihieu158
    Lu 430 của em mua thẻ 32GB, cài đc cả đống game, ứng dụng, hehe. Thích nhất vẫn là Pocket file manager + Kindle để đọc truyện, hehe

Bạn search hướng dẫn tạo, nhưng thay vì đi kiếm code, thì mua code, google đầy ra đấy bạn! Chúc vui!

Sao mình chuyển app sau khi deploy vào thẻ nhớ rồi (deploy dc 2 app),mở ra deploy tiếp app thứ 3 nó vẫn báo là bị giới hạn 2 app.Bạn nào làm được không vậy,hay giờ microsoft nó fix rồi.Hix,interop unlock giờ không làm được

Phong thủy cho người kinh doanh bất động sản

Khách hàng mua nhà cũng rất quan tâm đến phong thủy của ngôi nhà, cách bài trí nội thất vật dụng bên trong ngôi nhà đó như thế nào để mang lại lợi ích cho đời sống hay công việc của họ.

Trong kinh doanh bất động sản, phong thủy có vai trò vô cùng quan trọng bởi đây là yếu tố có tác dụng lớn trong việc thuyết phục khách hàng. Khách hàng mua nhà cũng rất quan tâm đến phong thủy của ngôi nhà, cách bài trí nội thất vật dụng bên trong ngôi nhà đó như thế nào để mang lại lợi ích cho đời sống hay công việc của họ.

Điều đầu tiên khi xem xét đến ngôi nhà là vị trí và phương hướng của nó. Vì vậy, bạn cần xác định lại hướng tốt nhất của mình để chọn hướng nhà phù hợp. Ngoài ra, bạn cần chú ý đến những ảnh hưởng xấu đến từ bên trong cũng như bên ngoài của căn nhà, đặc biệt là những cấu trúc khó chuyển dời hoặc xử lý như: tháp phát song, bức tường đồ sộ, cầu vượt, đường nền cao, bể nước, đối diện với một toà nhà lớn hoặc có con đường đang tiến vào. Đây là những cấu trúc nhân tạo của thành phố và năng lượng âm của chúng rất khó chế ngự hoặc hoá giải.
    Do đó, không chỉ là người đi mua nhà, mà những người kinh doanh bất động sản cần phải cẩn thận về việc mua bán hoặc thuê mướn bất động sản bị ảnh hưởng bởi những cấu trúc này.

Trang 14 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314