Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 34
    Nhận biết lưu trữ =>

Trích dẫn Gửi bởi window81997
    Ai chỉ tớ cách cài game từ thẻ nhớ Windows phone 8.1
    Mình dùng wp8.1 khi không có file xap trên thẻ nhớ sẽ không thấy mục ứng dụng địa phương nhưng khi cop file xap vào thẻ nhớ là lập tức thấy mục ứng dụng địa phương mà ko hề phải khởi động lại điện thoại bạn thử xem

tải game xap từ cửa hàng bằng máy tính về, copy vào thẻ nhớ rồi ngoài luôn. rút cap ra, vào cửa hàng, ấn ... thấy mục ứng dụng địa phương vào đó và cài thôi

Trích dẫn Gửi bởi Bùi Xuân Huân
    tải game xap từ cửa hàng bằng máy tính về, copy vào thẻ nhớ rồi ngoài luôn. rút cap ra, vào cửa hàng, ấn ... thấy mục ứng dụng địa phương vào đó và cài thôi
    Mình ko cần rút cáp cứ thế vào store rùi cài mình đang cài Asphalt 8: Airborn

bác vặn vẹo e quá

E dung Lumia 520 đã lên bản Lumia Black sao ko cài đc file .XAP từ thể nhớ nhỉ , copy cả vào máy rồi mà cũng ko cài đc

Trích dẫn Gửi bởi SuperDreamII
    E dung Lumia 520 đã lên bản Lumia Black sao ko cài đc file .XAP từ thể nhớ nhỉ , copy cả vào máy rồi mà cũng ko cài đc
    Black là 8.0 ko hỗ trợ việc cài games/apps từ thẻ nhớ opo67: 8.1 mới đc, cách up thì diễn đàn có nhiều lắm opo67:

Trích dẫn Gửi bởi SuperDreamII
    Black là 8.0 ko hỗ trợ việc cài games/apps từ thẻ nhớ opo67: 8.1 mới đc, cách up thì diễn đàn có nhiều lắm opo67:

Trích dẫn Gửi bởi choi siu
    Trước e dùng thẻ nhớ 4G vẫn cài đc bt mà tại mới thay thẻ nhớ 8g hay sao ấy mà ko cài đc

Trích dẫn Gửi bởi huydaika13
    ứng dụng địa phương ở đây là file xap để cài đặt tải bằng máy tính rồi copy vào thẻ nhớ chứ k phải game hay app chuyển từ dt sang thẻ nhớ, cái này là cái đã cài rồi
    bác thử lại xem - em 8.1 pre .200 này - mất phần ứng dụng địa phương rồi - trước thì cài game thẻ nhớ vô tư

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối