Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Chia sẻ lí do bạn muốn tìm hiểu winphone và sống chung với bác ấy

Em xin chia sẻ cái lí do của em dẫn các bác vào xem thớt xàm tíopo17:opo17:
    Em mới dùng có 3 năm hà - trc là 520 h dùng 640 lí do em sống chung vs nó là :rofl:
    *máy quản lí file tốt . Các ứng dụng tài liệu nhiều và ổn định (em là h/s lớp 11 các bác ạ)
    *máy hỗ trợ my screen ( chiếu màn hình của tôi ) mà bên adroid chắc tầm 4m ms cóopo48:opo48:
    *ít game cũng là lí do em mua máy ( sợ chơi game k hok mà ) mà ns thật chứ game em tải suốt chơi xong 1 lần r xóa các bạc ạ:bye:opo28:
    * pin trâu ( em nghĩ là vậy ) pin em có 2000 mha nhưng em nghĩ cứ phải bằng 3500 mha bên ăn doi các bác ạ:flame:
    *cái máy ảnh em nghĩ là tuyệt rất ổn đó ạ . Bên ăn doi ấy 13 chấm mà mờ mèn mẹt nhiều khi em nghĩ 8 chấm bên mk bằng họ chứ chả đùa opo80:opo80:
    **máy chạy mượt dài dài chả như adroi chạy lâu lâu nó bị ngu lại vừa chạy vừa nghỉ:lol:
    ** thích cái cảm giác đợi lên buil . Hack game . Iterop máy . Nó cứ sướng sướng các bác ạ ( thỉnh thoảng nghịch ngu phải reset máy opo10: )
    Với lại mua lumia mùa đông như cái lò sưởi di động vậyopo28:opo28:
    Kết luận chung là em thấy mình không sai lầm chọn lumia
    em có nhắc đến adroid nhiều nhưng không phải là nói là chê bạn ấy đâu ạ có nhiều điều mà wp mình cần tham khảo thêm bạn . Dĩ nhiên mỗi hđh là có 1 điểm mạnh mà
    Các bác đang dùng máy gì và có hài lòng về nó không để lại cmt nha ))opo15:opo15:

thật sự là khi thím em cho em cái đt thì em chả biết đếch gì
    Không biết nó là Lumia nữa mới ngu chứ...em dùng được 2 ngày thì...trời ơi mình đaq xài lumia....
    thế đấy em đến với nó vậy đó...còn điều em hài lòng nhất sau hơn 1 năm dùng cái HĐH này là
    .quản lí ram tốt
    .chạy mượt
    .tuy game, app trên store hơi ít nhưng em thấy củng ok
    .lưu trữ quản lí file tốt...
    em thì đang chuẩn bị vào lớp 10 còn ngơ nên có viết gì sai mong các bác thông cảm opo28:

Trích dẫn Gửi bởi Lee Hyong Doung
    ít game cũng là lí do em mua máy ( sợ chơi game k hok mà ) mà ns thật chứ game em tải suốt chơi xong 1 lần r xóa các bạc ạ:bye:opo28:
    giống e vãiopo80:

hồi đầu mua vì tưởng máy sẽ đc lên win10 ......................................... pc :rofl:

nghĩ lại mình ngu thật

Game rác với game cũ rích thì chơi 1 ngày là đúng rồi.
    Chơi game người ta phải chơi với bạn bè đọ điểm, đấu các kiểu.
    Toàn game rác với cũ rích chơi tự kỉ 1 mình ko chán mới lạ

Kết HĐH từ thời wp 7 với con HTC HD7 ^^

Con LG bị giang hồ đua mất thế là buộc phải dùng cái lu730 của ông anh :3.
    Thật sự mình dùng đt chỉ lướt web, fb, chat, check mail nên từ hồi messenger vs Fb (beta) ổn định thì chả có ý định mua con khác vì thấy Lu bh đủ dùng quá rồi :rofl:. Gặp mấy nay "Đá đỏ" nữa :rofl: nên chả quan tâm đến android hay ios gì hết :rofl:

mà đúng ra mình thích nhất là HĐH windows mobile 6.5 hồi đó cơ,dùng tốt cực :>, nhưng một thời gian rất nản Mic khi ra Wp 7 và kêu trảm hết phần mềm của Wm 6.5

hồi trước bị cái thiết kế của nokia quyến rũ xong xài luôn không đi nữa opo11:

Trích dẫn Gửi bởi vanhuybmt
    hồi trước bị cái thiết kế của nokia quyến rũ xong xài luôn không đi nữa opo11:
    chuẩn, mình chỉ vì mê cái thiết kế của con 830 thôi :v giao diện live tile cũng là phần nhỏ :v

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối