Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 40
    Mà anh chàng đại diện Lumia cũng ko biết MS là hãng nào thì thua.

thật ra là người Vn mình rất kỳ cục hén, đt BB ngon v nhưng hồi đó dân mình chủ yếu mù tiếng Anh nên vơ đũa cho đt đó cùi (ít ng dùng bb trong đó có mình xài opo28. Thứ 2 do Apple đã làm ra cái đt thay đổi cách dùng của mọi người và sự phình to của android, khi bước vào thị trường vn thì đánh trúng thị hiếu người việt: sang, chảnh, dùng thì ít mà khè nhau thì nhiều. Cứ mở mồm theo người ta chê windows 8 thế này thế kia r cuối cùng cắm mặt xài windows xp là đa số (hiện tại là windows 7). Không biết mình có mắc bệnh gì không chứ mình rất thích xài dt BB, wp, androi, xài windows 7,8,10 và cũng rất mong chờ surface sẽ phân phối chính thức ở vn. Mà mấy bác nói bọn kĩ thuật ấy ngu cũng đúng, bọn nó biết cho có thôi chứ máy mac mà cài windows tgif em xin cài firefox os lên máy tính casio fx-570 cho sốc opo28: opo28:

bác nói làm e nhớ đến câi vụ cũng của cửa cmn hàng lớn. đi mua cái tai nghe hỏi con bán hàng có loại nào jack cắm thẳng i kô hay chỉ có loại chữ L thôi thì con bán hàng nó bảo bọn e kô có anh ạ trong khi tay đang cầm cái tai nghe jack cắm chữ i :rofl:

Trích dẫn Gửi bởi General_[R]yu
    Việc không biết Surface Pro là máy hãng nào thì còn có thể châm chước dc vì máy ko phổ biến ở VN lắm thì phải, nhưng việc phán rằng Macbook có thể cài Windows thì........... :v
    Cài được mà. Mac chạy Mac OS nhưng nhiều ng có thể chạy HĐH Win đc có 2 lựa chọn. 1 là chạy song song (vừa chạy Mac vừa chạy Win để cài UD Win. Chạy cùng 1 lần lun. Cty m có 1 anh chạy như vậy nên m biết) 2 là chạy Win luôn.

Mà anh chàng đại diện Lumia cũng ko biết MS là hãng nào thì thua.
    ko phải mà là kêu anh đại diện M$, nó thì biết M$ nhưng ko biết Surface là máy j

Trích dẫn Gửi bởi umbalaxibua2811
    Cài được mà. Mac chạy Mac OS nhưng nhiều ng có thể chạy HĐH Win đc có 2 lựa chọn. 1 là chạy song song (vừa chạy Mac vừa chạy Win để cài UD Win. Chạy cùng 1 lần lun. Cty m có 1 anh chạy như vậy nên m biết) 2 là chạy Win luôn.
    Nhà sản xuất cho cài như thế hay là phải qua 1 chương trình nào nữa vậy

ở Tp. HCM tụi nhân viên cũng thế, như Viet Tel nó còn kg biết mấy cái MTB T100 của Asus, nói chi hàng Microsoft, bạn ở Huế thì chắc rồi.
    Nhân viên bán hàng mà kiến thức không có, đúng là quá kém!

Nhà sản xuất cho cài như thế hay là phải qua 1 chương trình nào nữa vậy
    Đương nhiên là cài ko chính quy rồi. Nhưng Mac bây giờ chạy Core i nên việc cài HĐH dễ hơn trc nhiều

Chán ghê ở Huế ko ai bán. Đang muốn mua ko lẽ mua Mac air

http://laptopg7.vn/surface-pro-3/#/product/1914

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối