Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 40
    Trích dẫn Gửi bởi thegunners0507
    dự là FPT :rofl:

Trích dẫn Gửi bởi Phúc Long
    thớt nói vậy là em dự 99% là FPT :rofl: FPT mà ko biết SP3 thì đúng là mất mặt thật :rofl: nhưng mà vấn đề này cũng dẫn đến câu hỏi là tại sao người việt nam có nhu cầu nhiều như thế mà anh Mic lại không phân phối chính thức SP nhỉ :rofl:
    Bậy, thật là bậy bạ hết sức. Em đã nói là xin dấu tên hãng rồi. Em ko khai hãng gì đâu opo02:

thế này mình cũng làm quản lý đc

kiểu này Surface Book sẽ được gán xuất xứ là hàng Tung Của chắc lun. :rofl) có vẻ vui :rofl)

cái này cũng dễ hiểu mà. vì sp đâu có phân phối chính thức ở việt nam. mà bọn bán hàng công nghệ đấy thì chỉ nắm bắt được. cái chung chung. mà ai cũng biết rồi. những người am hiểu công nghệ. hay giỏi giỏi thì ko đi làm mấy chỗ đấy nhé. ( nhận gạch đá). hôm đi ứng tuyển ở viễn thông a. làm nhân viên kĩ thuật phần mềm. nó phỏng vấn chỉ cần biết up rom adroid . ios là ok. còn lại lumia hay bb os. . nó kêu không cần. vì mấy cái đó nó ít bán. ( đi phỏng vấn cho vui. chứ thực ra chả làm. )

Trích dẫn Gửi bởi umbalaxibua2811
    Khổ nổi hãng đó chuyên phân phối thiết bị di động ở Việt Nam mới hay chaz. Mấy con đt toàn dán tem hãng đó cả opo07:
    Fp cmn ti.

Bác thông cảm surface nó có bán ở nước mình đâu, đợi bán chính hãng em cũng làm một em.

Nhưng mà nhân viên thế này thì quá kém cỏi trong kĩ năng chuyên môn. opo10:

Trích dẫn Gửi bởi umbalaxibua2811
    Khổ nổi hãng đó chuyên phân phối thiết bị di động ở Việt Nam mới hay chaz. Mấy con đt toàn dán tem hãng đó cả opo07:
    mùi FPTopo28:

Việc không biết Surface Pro là máy hãng nào thì còn có thể châm chước dc vì máy ko phổ biến ở VN lắm thì phải, nhưng việc phán rằng Macbook có thể cài Windows thì........... :v

bó tay với các thành phần ấy thật:rofl:

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối