Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 63
    Trích dẫn Gửi bởi danhnh
    Dùng ổn quá opo20: Nhưng bác mua thêm cái bàn phím bluetooth cũng mất thêm gần 1 củ rồi. Bất tiện ở chỗ đang xem phim trên usb mà hết pin thì cũng méo mồm opo10:
    Pin máy trâu mà, xem 1 2 phim ok :v

hix, vẫn chưa nghĩ ra lý do để mua con này trong khi đang xài cái laptop mạnh bá đạo. cái tablet này chê cái duy nhất là ram 2G

Trích dẫn Gửi bởi mlfwa
    hix, vẫn chưa nghĩ ra lý do để mua con này trong khi đang xài cái laptop mạnh bá đạo. cái tablet này chê cái duy nhất là ram 2G
    Bác cứ coi laptop là cô vợ dam dang còn mipad này là em bồ trẻ đẹp ***y đi. Ở nhà vợ là nhất còn ra đường ta đem theo bồ, thỉnh thoảng đem ra giải trí cũng tiện.

Trích dẫn Gửi bởi dvd_nasa
    Lenovo Miix 3 dùng cũng ổn, nhưng hơi nặng, pin cũng ko trâu lắm opo28: Lợi thế của nó thì cũng có(màn to, có hỗ trợ thẻ nhớ, bàn phím đi kèm...). Mình nghĩ tùy nhu cầu của bạn thôi, thích màn to hơn thì dùng Miix3, còn hiệu năng thì mình thấy 2 máy ngang ngửa nhau opo28:
    cho hỏi máy bạn là miix 3 bản 32 hay 64G, đã lên win 10 chưa và có bị lỗi xoay màn hình trên win 10 chưa

Trích dẫn Gửi bởi hoatuyethuy
    cho hỏi máy bạn là miix 3 bản 32 hay 64G, đã lên win 10 chưa và có bị lỗi xoay màn hình trên win 10 chưa
    Máy mình là bản 64G bạn ạ! Mình đang dùng Win 10! Còn lỗi xoay màn hình là như thế nào nhỉ? Mình ko bị lỗi gì cả!

Trích dẫn Gửi bởi mlfwa
    Ngay cả laptop thì 6 triệu trở xuống bác cực khó kiếm con nào ram cao hơn hé opo20:

Bạn dùng Lenovo miiix 3 bao lâu rồi và bạn có dùng điện thoại của mấy hãng trung quốc không vậy? Chiếc mipad này thấy ngon nhưng mình e ngại là nó có bền lâu không ý.

Trích dẫn Gửi bởi dvd_nasa
    Máy mình là bản 64G bạn ạ! Mình đang dùng Win 10! Còn lỗi xoay màn hình là như thế nào nhỉ? Mình ko bị lỗi gì cả!
    mình cũng đang định mua bản 32g, nhưng thấy bảo lên win 10 thì do driver j đó mà lỗi cảm biến tiệm cận lên khi xoay máy thì màn nó k xoay

Máy này có gắn bàn phím rời được không chủ thớt ơi opo20:

Trích dẫn Gửi bởi Daniee
    Bạn dùng Lenovo miiix 3 bao lâu rồi và bạn có dùng điện thoại của mấy hãng trung quốc không vậy? Chiếc mipad này thấy ngon nhưng mình e ngại là nó có bền lâu không ý.
    Xiaomi tuy là của Trung Quốc nhưng mình thấy chất lượng rất ok. Về độ bền thì phải dùng lâu mới biết nhưng cũng cần nói rõ luôn là ko phải cứ đồ Trung Quốc là lởm! opo28:

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối