Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 3 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 140
    Trích dẫn Gửi bởi Phúc Long
    Có cách nào xóa boot android lấy dung lượng lưu trữ ko bác? với cả em nó có đi kèm type cover không :v
    tuỳ người bán hay sao ấy, mà chắc là phải mua kèm rồi.
    Còn vụ xoá Android thì em chịu opo09:

Trích dẫn Gửi bởi olavina.com
    Đâu, hôm nay ra test sướng quá, xem giá có hơn 7 củ tí thui, tầm 6 củ là mình múc luôn đấy, ko lăn tăn gì. 7 thì thiếu xiền, hix
    Hơn 7 củ là bản 32 GB hay 64 GB vậy bác?

Bản 32 opo28:, làm cái thẻ nhớ nữa là ok mà ! hj. E mấu con này lắm mà không đủ xiền đây, theo các bác có nên đợi mipad 2 không hay xúc em này, hoặc em nào ổn ổn chút không ! mót quá rồi

Bản 32 opo28:, làm cái thẻ nhớ nữa là ok mà ! hj. E mấu con này lắm mà không đủ xiền đây, theo các bác có nên đợi mipad 2 không hay xúc em này, hoặc em nào ổn ổn chút không ! mót quá rồi
    làm em cứ tưởng bản 64. Bác xem bên FPT cũng đang bán con này nhưng mà hàng cũ, 6tr3 đấy opo05: hàng CŨ opo21:

Đợi cái mợi nhé. Mipad 2 64gb hôm nay chính thứ lên kệ sau bao ngày vật vã

http://www.xiaomitoday.com/xiaomi-m...go-on-sale-tomorrow-here-are-all-the-details/

Buid quality thì có mỗi xiaomi của anh khựa thì tin cậy được.

Nhưng mà làm việc thì quên cái màn bé tẹo đi, chơi thôi nhé

Con này bé quá thớt ạ, em cũng mới xem con Miix 3 ở FPT thấy đẹp quá. Em nghĩ phải tầm >10 inch thì mới đủ dùng. Tội cái e Miix 3 hơi yếu, giá lại cao opo05:

Trích dẫn Gửi bởi danghaia2
    Con này bé quá thớt ạ, em cũng mới xem con Miix 3 ở FPT thấy đẹp quá. Em nghĩ phải tầm >10 inch thì mới đủ dùng. Tội cái e Miix 3 hơi yếu, giá lại cao opo05:
    Thôi ráng kiếm lúa rồi chờ năm sau xem nó ra Miix 4 rồi xúc cụ ạ :rofl: Em đang hi vọng năm sau có Miix 4 mạnh hơn thì em múc luôn ko đắn đo :rofl:

Trích dẫn Gửi bởi Phúc Long
    Thôi ráng kiếm lúa rồi chờ năm sau xem nó ra Miix 4 rồi xúc cụ ạ :rofl: Em đang hi vọng năm sau có Miix 4 mạnh hơn thì em múc luôn ko đắn đo :rofl:
    Chờ đợi là khổ đau, lúc ấy SF3 chắc xuống ngang Mixx giờ opo28:

e y vẫn chưa về Việt Nam, hjz mấu quá

Trích dẫn Gửi bởi danghaia2
    Chờ đợi là khổ đau, lúc ấy SF3 chắc xuống ngang Mixx giờ opo28:
    nói thật với bác là em thích hàng mới hơn hàng secondhand bác ạ :rofl: SF3 rồi SFPro3 cũng thế :rofl: mua hàng cũ chắc pin còn xài được 1 tiếng :rofl:

Trang 3 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối