Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 1 của 14 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 140

4r mình có quan tâm Xiaomi Mipad 2 64gb Win 10 ?!

Lướt qua thông số kỹ thuật thấy em này quá ngon. Một chiếc máy tính bảng đích thực. Mình đang đợi xúc em này, thấy bên hoanghamobile kêu hn có hàng mà qua check vẫn chưa về. Ae ai quan tâm vào trao đổi về máy tính bảng win10 nhé.

xúc w10 cũng êm, mà nếu có ver android thì cũng đáng suy ngĩ vì w10m cũng sắp có rom riêng cho xiaomi rồi opo32:

mình thích mtb win 10, xem video không khác gì lap hay desk. Còn android mình thấy nó chẳng khác gì cái điện thoại phóng to. Minh đang băn khoăn em xiaomi, surface 1, hoặc dell venues pro. Tuidungrac bít nhiều về mấy loại này không. !? Thiên về Mipad 2 hơn, vì cấu hình khá, hãng cũng đc, pin 6100mah cho màn 7,9inch mình nghĩ là được hơn 1 ngày làm việc thoải mái

sao mấy cái bạn băn khoăn toàn hàng cũ ko thế, nếu vậy thì mipad 2 là ổn nhất rồi , sf 1 với cái dell lỗi thời lắm rồi opo28:

tiếc em nó không có 3g opo61:

Hi vọng ở Nha Trang có chỗ bán e này.đang hóng để hot

về việt nam hiện tại 64gb chắc hơn 4tr rồi

cũng muốn cưới 1 em tablet chạy win, màn 10.1 inch mà sợ ko chạy được mấy phần mềm mình cần :rofl: Bác nào xài Masstel Tab W101 cho em hỏi con này có chạy được PTS CC2015 ko vậy ạ :rofl

các ứng dụng nặng vậy chỉ có surface chịu được nhiệt thôi, ngoài ra thi chảng có em nào. Mình thấy chạy win ít nhất là trình duyệt cài được extention như ff,chrome. Chứ mtb Android chẳng khác gì cái đt. 3 g mình thấy có là tốt. Ko cũng ko sao. Vi máy tính mà chơi 3g thì gói nào chịu đc chứ. Vs mình nhu cầu như dell venues pro la ngon rồi. Đủ cho cv. Còn hóng mipad 2 mún ít xiền mà được nhon hơn. Surface thì đúng là mơ ước rùi. Hjz

bên hoàng hà mobile hình như mới chỉ có bản 16GB - 4 củ (android thôi).
    64GB (win 10) chưa thấy gì cả, giá chắc tầm trên đưois 5 củ

Trang 1 của 14 12311 ... CuốiCuối