Cộng đồng Windows & Windows Phone Việt Nam - Powered by vBulletin
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

tư vấn mtb win 10 7-8tr

e đang băng khoăn ko biết nên chọn con MTB win 10 nào cho hợp.

Mipad 2 win 10 giá 6tr đồ chơi phụ tùng các kiểu nữa tầm 6tr6, chuột phím có sẵn.
    Thích: giá tốt, cấu hình cao,
    Muốn hỏi: - chip INTEL x5 có nóng lắm không vì con này phải đi kem với case.
    - Pin con này có tốt không, vì nó có chỉ 1 cổng giao tiếp nên ko thể vừa sạc vừa làm việc đc(kết nối phím, chuột)

Asus tran t100ha, giá 8tr8, như lap luôn rồi mua về thì ok hết.
    đc cái RAM 4g, giá hơi cao so với tầm với.

SF 2 3 thì giá cao, pin chắc ko bằng con asus, chưa biết so vs mipad như thế nào.

không biết còn con nào cấu hình ổn( chip x5 nha), giá tốt không AE

Ưu nhược điểm nhiều người đánh giá rồi. theo mình bạn có laptop rồi thì mipad 2. muốn dùng thay laptop luôn thì T100.

máy tính bảng window tốt. tất nhiên rồi. vừa nhẹ chạy tác vụ mượt mà.... cũng tùy loại chip máy mới nóng. mình dùng chip atom x5 không nóng tý nào rất ok.

tiện đây mình có 1 em MTB chuwi hi12 chạy win 10 home. đng muốn bán trên 5tr bạn quan tâm alo tớ 0169 741 1050

Trích dẫn Gửi bởi boywindy92
    Mình cũng đang phân vân k biết nên mua windown hay ipad nữa hình như là windown có thể cài đk .exe đúng k, và dĩ nhiên nó sẽ nhiều ứng dụng hơn đúng k bạn
    ừ, exe là file thực thi của windows mà. Nói chung là muốn làm việc thì phải chọn windows hoặc cùng lắm là Mac os hoặc Linux chứ ios với android thì hầu như chỉ lướt web, facebook, nhạc với game thôi, nói chung là giải trí. Mà kể cả windows thì cũng phải bàn phím + chuột chứ cảm ứng không thì cũng khó lam việc lắm

Xiaomi Mipad 2 cực ngon trong tầm giá 4-5tr opo67: Gom đủ lúa e rước ngay :rofl

Trích dẫn Gửi bởi hoatuyethuy
    ừ, exe là file thực thi của windows mà. Nói chung là muốn làm việc thì phải chọn windows hoặc cùng lắm là Mac os hoặc Linux chứ ios với android thì hầu như chỉ lướt web, facebook, nhạc với game thôi, nói chung là giải trí. Mà kể cả windows thì cũng phải bàn phím + chuột chứ cảm ứng không thì cũng khó lam việc lắm
    Vậy hả bạn nhưng mà mình xem trên fpt shop vs thế giới di động mà hiếm máy chạy windown quá, k biết mua ở đâu

Vậy hả bạn nhưng mà mình xem trên fpt shop vs thế giới di động mà hiếm máy chạy windown quá, k biết mua ở đâu
    chắc là ý bạn nói đến tablet chạy win 10 thì đúng là giờ chưa nhiều, chắc trên dưới chục mẫu máy thôi vì windows trước kia chủ yếu sản xuất dạng pc và laptop mà. Tuy nhiên thì từ 2015 và 2016 thì tablet win 10 và các dạng máy tính lai chạy win 10 đang lên ngôi

Trích dẫn Gửi bởi hoatuyethuy
    chắc là ý bạn nói đến tablet chạy win 10 thì đúng là giờ chưa nhiều, chắc trên dưới chục mẫu máy thôi vì windows trước kia chủ yếu sản xuất dạng pc và laptop mà. Tuy nhiên thì từ 2015 và 2016 thì tablet win 10 và các dạng máy tính lai chạy win 10 đang lên ngôi
    Đúng đó bạn, mình đang muốn mua mà k biết mua máy j, lenovo mixx3 vs w101 mìn thấy mn bảo máu k chơi game đk vj cấu hình yếu, bạn biết máy nào chỉ mìn vs chẳng nhẽ lại mua ipad

Đúng đó bạn, mình đang muốn mua mà k biết mua máy j, lenovo mixx3 vs w101 mìn thấy mn bảo máu k chơi game đk vj cấu hình yếu, bạn biết máy nào chỉ mìn vs chẳng nhẽ lại mua ipad
    nếu bạn chơi game nhiều thì mua laptop hoặc ipad thì phù hợp hơn

con ipad khác gì một cái điện thoại màn hình to đâu. Vứt.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối